Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
  • 14,580,000 VNĐ 36,399,000 VNĐ
  • Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ giá 2,5 triệu
  • Tặng ống giảm ồn+ chảo từ mua hút mùi
  • Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc ( có bán 1 số hàng trưng bày)
  • Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Cam kết bảo hành
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
Cam kết bảo hành
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
Nhập thông tin nhận tư vấn
Nhận ưu đãi quà tặng 300.000 đ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.000.000 đ
Bếp từ liền lò KAFF KF-IK60850
1.Thông số kích thước chi tiết
·       Chiều cao (C): 850 mm (Chân đế có thể điều chỉnh độ cao để vừa vặn với mặt đá kệ bếp).
·       Chiều rộng (R): 600 mm.
·       Chiều sâu (S): 600 mm.
·       Chiều sâu khi mở cửa lò: 1040 mm.
2.Thông số kỹ thuật của Bếp từ (Phía trên)
·       Số vùng nấu: 4 vùng nấu điện từ độc lập.
·       Công suất chi tiết từng vùng nấu:
o   2 vùng nấu nhỏ: 1.4 kW mỗi vùng.
o   1 vùng nấu trung bình: 1.8 kW.
o   1 vùng nấu lớn: 2.1 kW.
3.Thông số kỹ thuật của Lò nướng (Phía dưới)
·       Dung tích khoang lò: 54 Lít.
·       Thiết kế cửa lò: Cửa kính 3 lớp cách nhiệt an toàn tuyệt đối cho người dùng.
·       Tiện ích khoang lò: Đèn chiếu sáng bên trong 25W, hệ thống quạt đối lưu, chức năng tự vệ sinh bằng phương pháp nhiệt phân Catalytic.
·       Phụ kiện đi kèm: Vỉ nướng và khay nướng chính hãng.
4.Nguồn điện và Hiệu suất năng lượng
·       Tổng công suất thiết bị: 3.6 KW.
·       Nguồn điện sử dụng: 220V – 240V / 50Hz (Yêu cầu dòng điện định mức tối thiểu 16A).