Máy rửa bát KAFF KF-GARDE820 SEMI
  • 15,980,000 VNĐ 30,492,000 VNĐ
  • Tặng 01 bộ nồi khi mua bếp từ giá 2,5 triệu
  • Tặng ống giảm ồn+ chảo từ mua hút mùi
  • Miễn phí lắp đặt và vận chuyển toàn quốc ( có bán 1 số hàng trưng bày)
  • Đổi trả hàng trong vòng 30 ngày
Cam kết bảo hành
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng
Cam kết bảo hành
Nhập thông tin nhận tư vấn
Nhận ưu đãi quà tặng 300.000 đ tiền mặt khi đăng ký tư vấn sản phẩm Miễn Phí
Đặc biệt nhận ngay thông tin gói khuyến mại lên tới 3.000.000 đ
1.Thông tin kích thước
·       Chiều cao: 820 mm.
·       Chiều rộng: 598 mm.
·       Chiều sâu: 570 mm.
·       Chiều dài cáp điện: 1.5 m.
2. Thông số kỹ thuật cốt lõi
·       Kiểu máy: Âm bán phần (Semi-integrated).
·       Nguồn điện: 220-240V / 50-60Hz.
·       Cường độ dòng điện: 10 A.
·       Mức tiêu thụ điện: 0.92 kWh / lần rửa.
·       Mức tiêu thụ nước: 8 lít / lần rửa.
·       Độ ồn tối đa: 42 dB.
·       Hệ thống điều khiển: Cảm ứng hiện đại kèm màn hình LED.
·       Chế độ bảo hành: 05 năm chính hãng.
3 Công nghệ và tính năng đặc biệt
·       Hệ thống diệt khuẩn: Tích hợp đồng thời công nghệ UVON và ION giúp khử trùng tự nhiên.
·       Hệ thống sấy: Công nghệ sấy khô Turbo tăng cường hiệu quả làm khô chén đĩa.
·       Tính năng an toàn: Hệ thống chống Siphon và hệ thống chuyển hướng điện tự động.
·       Hỗ trợ vận hành: Tự động kiểm tra độ cứng và làm mềm nước cứng.
4. 10 Chương trình rửa tích hợp
1.    Prewash: Rửa tráng sơ bộ.
2.    Mini 14' (Jet Wash): Rửa nhanh siêu tốc trong 14 phút.
3.    Quick 30' 40°C: Rửa nhanh 30 phút ở nhiệt độ 40°C.
4.    Eco: Chương trình rửa tiết kiệm tiêu chuẩn.
5.    Super 50' 65°C: Rửa nhanh làm sạch sâu trong 50 phút ở 65°C.
6.    Easy Care 60°C: Chăm sóc và rửa nhẹ nhàng ở 60°C.
7.    Dual Pro Wash 60°C: Rửa chuyên sâu hai vùng áp lực ở 60°C.
8.    Smart 30°C - 50°C: Rửa thông minh tự động điều chỉnh dải nhiệt thấp.
9.    Smart 50°C - 60°C: Rửa thông minh tự động điều chỉnh dải nhiệt trung bình.
10. Smart 60°C - 70°C: Rửa thông minh tự động điều chỉnh dải nhiệt cao.